diendantoantinsphn
welcome to forum
diendantoantinsphn
welcome to forum
diendantoantinsphn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

diendantoantinsphn

diendantoantinsphn

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  nghe nhạc onlinenghe nhạc online  tivi onlinetivi online  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
superkhung (719)
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Vote_lcapThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download I_voting_barThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Vote_rcap 
lp_1992 (562)
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Vote_lcapThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download I_voting_barThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Vote_rcap 
csppro101 (234)
doccocaubai (196)
Clark Kent (175)
socoladang2610 (154)
taolaai (84)
haidang001 (45)
denfi (44)
miraie1992 (37)
Danh sách bạn bè
Aguarde, listando...

Chào mừng bạn đến với
»»--Http://toantinsphn.forumotion.net--««
Diễn đàn toán tin SPHN - Chúc Các bạn vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «
Share|
Tiêuđề

Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

bạn thấy bài hát nào trong 5 bài hát sau hay nhất
 Mưa
 Con Đường Hạnh Phúc
 Xe Đạp
 Chuyện
 Giai Điệu Tình Yêu
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download P_top110

[Thành viên]

superkhung
lv24 : gậy ngọc xanh
superkhung

Status:

Character sheet
IQ:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue45/120Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (45/120)
Chỉ số tổng quát:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue140/220Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (140/220)
Đóng góp:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue95/100Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (95/100)

Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download EmptyMon Aug 09, 2010 12:31 pm

https://toantinsphn.forumvi.com

Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download TrentraiThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Trenphai
Mưa

Lời bài hát

Chiều nay trên phố chợt có cơn mưa bay Giọt mưa vội vã nhẹ rơi mắt người mưa có vui như tôi và em? Và mưa vẫn thế nhẹ lắm khi bên em Vì mưa cũng biết từ trong tim này, Mưa với anh tới sao ngọt ngao Lắng nghe mưa thầm hát Từng giọt thấm ướt vai em Mà lòng thấy ấm bên anh, mỗi lúc bên nhau dưới mưa nồng nàn Có chăng là một thoáng,một lần đc hát bên em. Rằng trọn cuộc đời này sẽ mãi, chẳng một lần cách xa nhau Mưa vẫn thế khi mãi bên nhau mưa vẫn hát trên tóc em dịu dàng Mưa khóc lạnh lùng khi buồn và nhớ thương anh rất nhiều Mưa có biết đợi chờ nhớ mong Mưa có thấy vòng tay đón em mỗi lần Mưa có trên làn môi em run có nhau trong chiều mưa Mình tay trong tay

Link download

http://media.imuzik.com.vn//playing.ashx?itemid=114830

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Con đường hạnh phúc

Lời bài hát

Người yêu ơi, hãy nói con đường anh sẽ qua. Và em sẽ chờ, và em sẽ đợi... Dù cho gió mưa, giăng kín, Khiến em không tìm được thấy đường anh, Và để em lạc trong đêm tối tăm. Này người yêu ơi, có biết em buồn em lẻ loi ? Đường đi quá nhiều rồi..., mà sao vẫn mịt mờ ? Mà sao vẫn không tìm thấy lối ra con đường hạnh phúc đời em. Giờ em đã biết con đường đó chính là anh... Người...yêu...ơi... Xin anh đừng đi quá vội Chờ...em...nhé anh...! Rồi ta sẽ cùng sánh vai... Người yêu dấu hỡi, anh mãi là mặt trời. Gạt đi bóng tối xót xa trong cuộc đời em. Người yêu dấu hỡi, dẫu cho muôn ngàn sau em mãi đợi, Vì em biết rằng Con đường hạnh phúc là anh...

Link download

http://media.imuzik.com.vn//playing.ashx?itemid=114827

------------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------

Xe Đạp

Lời bài hát

Thùy Chi: Dường như nắng đã làm má em thêm hồng Làn mây bay đã yêu tóc em Trộm nhìn anh khẽ cười khiến em thẹn thùng Áo trắng em bay giờ tan trường Đạp xe nơi sân trường tóc em buông dài Lặng thinh anh ngóng trông đã lâu Người ngẩn ngơ đứng nhìn đánh rơi nụ cười Rồi em xao xuyến, chợt nghe vu vơ Gần lại bên anh em nghe tim em âm áp Là lần em nghe tim em vu vơ xuyến xao Đợi anh góc phố quen mình em Chỉ mình em và nỗi nhớ mong dù có nhau Đạp xe trên phố tan trường M4U: Thấp thoáng thấy bóng em ngoan hiền Tim anh lặng giữa phố đông người Ngập ngừng trên môi không nói ra Ngày nào nụ cười em bé thơ Bên em bạn bè cùng tới lớp Giờ chờ em đã lớn xinh Một lần bên em hỡi Nắng gió sân trường vui đùa Ngồi tựa vai nhau anh đưa em qua bao con phố Và anh nói thật dịu dàng rằng đã yêu rất lâu rồi Nụ cười em cho anh ngàn mơ ước Từng chiều nguyện mong ngóng Vẫn đó nơi hàng cây già Đợi nhau vu vơ anh mang tên em trong giấc mơ Rồi mùa thi chợt đến Bồi hồi nhìn phượng rơi Để chờ một chút mưa cho đôi mình Được đứng bên nhau thật lâu *** M4U: G iờ trên từng bước chân cuộc đời anh đã có một người để ngóng trông Thùy Chi: Em đã nhìn thấy anh trong đời nhìn thấy anh và sẽ bên người mãi mãi Thùy Chi: Đạp xe nơi sân trường tóc em buông dài Lặng thinh anh ngóng trông đã lâu Người ngẩn ngơ đứng nhìn đánh rơi nụ cười Rồi em xao xuyến chợt nghe vu vơ M4U: Một lần bên em hỡi Nắng gió sân trường vui đùa Ngồi tựa vai nhau anh đưa em qua bao con phố Và anh nói thật dịu dàng Rằng đã yêu rất lâu rồi Nụ cười em cho anh ngàn mơ ước Từng chiều nguyện mong ngóng Vẫn đó nơi hàng cây già Đợi nhau vu vơ anh mang tên em trong giấc mơ Rồi mùa thi chợt đến Bồi hồi nhìn phượng rơi Để chờ một chút mưa cho đôi mình Những ký ức bên nhau thật lâu

Link download

http://stream1.nhaccuatui.com/f9e13ba766969f649c821fc08ccbc2d5/4c5f906b/NhacCuaTui59/Xe Dap - Thuy Chi [NCT 3489815845].mp3

-------------------------------------------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------------------------------------------

Chuyện

Lời bài hát

Chiều buông nắng hoàng hôn khuất xa chân trời
Chiều ngoại ô, gió khẽ luồn tóc em
Kìa xa xa luỹ tre giang tay đón chào
Cong cong con đường uốn quanh

Chiều dạo phố, chỉ mang chút hương thanh bình
Chiều ngoại ô, gió theo từng bước chân
Kề vai anh bước đi, em khẽ hát thầm
Thương anh yêu anh em ước mơ

ĐK:
Ước mơ cho cuộc sống luôn được sánh đôi
Ươc mơ cho thời gian yên lặng khẽ trôi
Ươc mơ nhỏ bé trong đời, ước mơ được mãi bên người
Sánh đôi hàng ngàn tiếng ca

Ươc mơ như hạt mưa đâm chồi lá non
Ươc mơ cho tình yêu lên hạt sắc xuân
Ước mơ là lá trên cành, ước mơ được gần bên anh
Nước mắt xây bao giấc mơ

Link download

http://stream1.nhaccuatui.com/8a0c8569312560a276632f700b5329cc/4c5f906b/NhacCuaTui57/Chuyen - Thuy Chi [NCT 0406959020].mp3

-----------------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------------

Giai Điệu Tình Yêu

Lời bài hát

Trời mây dần trôi, em mơ về trốn xa cuối trời,
Một mình em nơi này quạnh vắng buồn nhìn mây bay gió lay

Yêu là chi, mãi em thầm nhớ mong bóng người,
Dù anh đã đi về nơi xa, em vẫn nhớ riêng mình anh.

Biết hay không em từng ngày nhớ mong người sẽ quay trở lại,
Có hay không người đang ở phương nào,
Chờ anh, đợi anh mãi mãi.

Người đi theo gió về chốn xa, nơi đây em vẫn mong chờ
Và 1 ngày kia gió mây mang anh về với em ước mơ.
Tình yêu em đó sẽ không rời, một lần được hát bên người,
Một lần được yêu, dẫu anh đang nơi nào với ai,
Mãi yêu mình anh.

Người hay không, em đã biết bao lần khóc trong mơ vì ai
Một lần thôi được hát với anh bài ca giấc mơ tình yêu
Nhớ phút giây ngày xưa, phút giây em được yêu
Em ngồi đây cùng anh hát bài ca tình yêu.

Tình yêu trăng sáng cùng chúng ta
Anh đã đưa em lên trời cao cùng mây với trăng sao.
Trong ánh sáng lung linh tình yêu
Tình ta bay vút trên bầu trời cùng tiếng ca và trời mây.

Tình yêu em đó sẽ không rời, một lần được hát bên người,
Một lần được yêu, dẫu anh đang nơi nào với ai,
Mãi yêu mình anh.

Link download

http://dl.mp3.zdn.vn/fsfsdfdsfdserwrwq3/4dc88df88af721fbad0c96a7809673db/4c5f8b50/c/53/c53640a173024d6f22a16eb781a0fbfc.mp3?filename=Giai-dieu-tinh-yeu.mp3

---------------------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------------------------
TO BE CONTINUED...
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download DuoitraiThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Duoiphai

Hãy cảmơn bài viết của superkhung bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

taolaai
lv8 : rìu đá
taolaai

Status:

Character sheet
IQ:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue8/120Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (8/120)
Chỉ số tổng quát:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue38/220Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (38/220)
Đóng góp:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue30/100Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (30/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download EmptyMon Aug 09, 2010 9:49 pm

http://ttvn.kissyou.biz

Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download TrentraiThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Trenphai
có mít đọt rây đi ô post lleen cho anh em thưởng thức Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download 3259 Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download 3259 Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download 3259
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download DuoitraiThùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Duoiphai

Hãy cảmơn bài viết của taolaai bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

superkhung
lv24 : gậy ngọc xanh
superkhung

Status:

Character sheet
IQ:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue45/120Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (45/120)
Chỉ số tổng quát:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue140/220Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (140/220)
Đóng góp:
Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Left_bar_bleue95/100Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty_bar_bleue  (95/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download EmptyFri Aug 20, 2010 9:51 pm

https://toantinsphn.forumvi.com

mít đọt mà song ca cùng thùy chi không biết như thế nào Cool

Hãy cảmơn bài viết của superkhung bằng cách bấm vào "" nhé!!!

[Thành viên]

Sponsored content

Status:

Bài gửiTiêu đề: Re: Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download Empty

Hãy cảmơn bài viết của Sponsored content bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

Thùy Chi-các bài hát,lời bài hát,nghe,download

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.