diendantoantinsphn
welcome to forum
diendantoantinsphn
welcome to forum
diendantoantinsphn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

diendantoantinsphn

diendantoantinsphn

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  nghe nhạc onlinenghe nhạc online  tivi onlinetivi online  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
superkhung (719)
Cưa đổ... con trai, tại sao không? Vote_lcapCưa đổ... con trai, tại sao không? I_voting_barCưa đổ... con trai, tại sao không? Vote_rcap 
lp_1992 (562)
Cưa đổ... con trai, tại sao không? Vote_lcapCưa đổ... con trai, tại sao không? I_voting_barCưa đổ... con trai, tại sao không? Vote_rcap 
csppro101 (234)
doccocaubai (196)
Clark Kent (175)
socoladang2610 (154)
taolaai (84)
haidang001 (45)
denfi (44)
miraie1992 (37)
Danh sách bạn bè
Aguarde, listando...

Chào mừng bạn đến với
»»--Http://toantinsphn.forumotion.net--««
Diễn đàn toán tin SPHN - Chúc Các bạn vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «
Share|
Tiêuđề

Cưa đổ... con trai, tại sao không?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Cưa đổ... con trai, tại sao không? P_top110

[Thành viên]

gianggiangonline
lv1 : gà con

Status:

Cưa đổ... con trai, tại sao không? P_bott11
Bài gửiTiêu đề: Cưa đổ... con trai, tại sao không? Cưa đổ... con trai, tại sao không? EmptyFri Dec 03, 2010 11:03 am

Cưa đổ... con trai, tại sao không? TrentraiCưa đổ... con trai, tại sao không? Trenphai
Đây là những kinh nghiệm của các bậc tiền bối truyền lại Pinacolada chỉ thêm mắm thêm muối mà thôi. Các vị khách ghé thăm có thêm kinh nghiệm gì thì chỉ giáo nhé !

Lý trí tỉnh táo

Con gái vốn hay mơ mộng, lãng mạn nên rất dễ để tình cảm lấn át lý trí. Một trái tim dạt dào tình cảm chưa đủ mà cần có cả lí trí tỉnh táo để quan sát, nhận định một cách sáng suốt, trung thực về người mà mình đang dành tình cảm. Điều này sẽ giúp bạn tránh tình trạng “ u u mê mê” trong tình yêu rồi sau này lại hối hận vì sự lựa chọn không phù hợp ban đầu.

===>>oh, cái mơ mộng thì ai cũng mơ mộng không cứ con gái. Mình dám cá là nhiều con trai thời nay cũng hay mắc chứng tưởng bở lắm. Thế nên khi con gái hẹn hò với đối tượng nào nếu thấy dấu hiệu tưởng bở thì phải xem xét lại nhé. Còn thông tin chi tiết xin liện hệ với mình. Miễn trung gian. Số đt :0912xxxxxx

Đừng khủng bố… tình cảm người ta

Con gái thường bộc lộ, thể hiện tình cảm dạt dào với người mình yêu dễ hơn con trai. Nhưng không phải lúc nào sự bộc lộ ấy cũng mang lại hiệu quả tích cực. Dù rất “kết” người ta nhưng chưa biết rõ thái độ của người ta dành cho mình thế nào thì con gái đừng nên… khủng bố người ta bằng những tin nhắn, cuộc gọi điện hay sự chăm sóc thái quá. Chúng sẽ khiến “đối phương”… ngạt thở đấy.

Cũng chẳng dại gì phải lấy nước mắt ra làm vũ khí cùng với lời đe doạ “anh không yêu em thì em sẽ… chết” (con trai chẳng đủ can đảm yêu những cô nàng hơi tí doạ chết và không yêu chính mạng sống của mình đâu).

====> Chính xác là không nên khủng bố mess ! Cứ để tụi con trai nt cho mình rồi mình trả lời lại. Các mess gửi đi cũng chỉ nên ngắn gọn súc tích, không dài dòng. Đó cũng là cách khiến tụi con trai tò mò mà nhắn lại. Lưu ý là mới quen biết sơ sơ thì việc gì phải chăm sóc phải không phe tóc kẹp? Còn đứa nào mà mang câu " anh khong yêu em thì em sẽ chết" là đứa ngu, đại ngu.

Giữ vững bản sắc riêng của bạn

Điều chỉnh bản thân để đẹp và hoàn thiện hơn trong mắt con trai là điều rất nên làm của con gái. Nhưng cũng đừng vì muốn làm vừa lòng người ta mà con gái phải thay đổi “tuốt tuồn tuột” nhé. Chẳng hạn, bạn vốn là cô gái rất nữ tính nhưng thấy người ta nói thích con gái cá tính mạnh thế là bạn cũng phải quay ngoắt 180 độ để “bắt mình” phải thật cá tính. Có lời bài hát rất hay rằng “đừng hỏi vì sao người ơi anh vẫn yêu em nhiều… Vì em vẫn chính là em…”. Đúng vậy, hãy luôn sống thật với chính con người mình, con gái ạ.

====> yes, exactly !

Biết nói lời yêu đúng lúc

Khi xác định tình cảm trái tim mình dành cho con trai đã… chín muồi, con gái hãy mạnh dạn nói những lời yêu thương của mình dành cho con trai nhé. Đừng chần chừ khi con gái thấy mình cần phải nói ra tình cảm của mình để con trai hiểu (nếu không nói, cứ… dài cổ đợi con trai “ bật tín hiệu” trước là có khi con gái sẽ bỏ lỡ cơ hội và ân hận sau này đấy).

Nếu trường hợp xấu nhất, con trai không đáp lại tình cảm của mình thì con gái cũng chẳng việc gì phải xấu hổ, buồn tủi đâu. Tự tin bày tỏ tình yêu thương của mình với con trai cũng là một chiến thắng đáng tự hào của con gái rồi.

====> cái này thì mình cũng chẳng biết thế nào. Thôi thì tuỳ vào hoàn cảnh, tuỳ vào thời điểm và tuỳ theo từng boy mà nói vậy. Dù sao nếu thằng cha đó không chấp nhận câu tỏ tình của phe ta thì coi như đã bị mất đi 1/3 cuộc đời rồi. Vì đâu có ai đủ can đảm và cá tính như vậy chứ???!!!

Cưa đổ con trai, tại sao không, con gái nhỉ ?

babi |
thoi trang tre em |
quan ao tre em
Cưa đổ... con trai, tại sao không? DuoitraiCưa đổ... con trai, tại sao không? Duoiphai

Hãy cảmơn bài viết của gianggiangonline bằng cách bấm vào "" nhé!!!

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Tiêuđề

Cưa đổ... con trai, tại sao không?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miểnphí: Clickhere! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn:Clickhere!::.